The Anime Club & Fansub

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Join the forum, it's quick and easy

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ข้าพเจ้ายูอิค่ะ มาทำหน้าที่ปัดกวาดบอร์ดร้างแห่งนี้ ในส่วนโมดูลต่างๆ ของดใช้นะคะ เนื่องจาก คาดว่าไม่จำเป็นน่ะค่ะ

5 posters

อยากทราบเกี่ยวกับเรื่อง To Love Ru ครับ

ace_killer21
    ace_killer21
    Moderator
    Moderator

อยากทราบเกี่ยวกับเรื่อง To Love Ru ครับ Empty อยากทราบเกี่ยวกับเรื่อง To Love Ru ครับ

ตั้งหัวข้อ by ace_killer21 Fri Jul 23, 2010 6:21 pm

ผมอยากทราบว่าถ้าเป็น เวอร์ชั่น อนิเมะ จบตอนไหน?

แล้วเวอร์ชั่น มังงะ จบเล่มที่เท่าไร (ขอบคุณล่วงหน้าครับ)
    TenshiDaisuki
    TenshiDaisuki
    Demi Mod
    Demi Mod

ที่อยู่ : ที่ไหนมีมังงะและเมะ ที่นั่นก็มีเรา =w= (คุ้นๆ เนอะ)

อยากทราบเกี่ยวกับเรื่อง To Love Ru ครับ Empty Re: อยากทราบเกี่ยวกับเรื่อง To Love Ru ครับ

ตั้งหัวข้อ by TenshiDaisuki Fri Jul 23, 2010 9:31 pm

manga คิดว่า 16 นะครับ

จำได้ว่ามันบอกรักทุกคนแล้วก็จบ

anime ผมไม่แน่ใจ

พอดีลบทิ้งไปแล้ว =w=
    ForADeadGiRL
    ForADeadGiRL
    Uploader
    Uploader

อยากทราบเกี่ยวกับเรื่อง To Love Ru ครับ Empty Re: อยากทราบเกี่ยวกับเรื่อง To Love Ru ครับ

ตั้งหัวข้อ by ForADeadGiRL Fri Jul 23, 2010 11:11 pm

ห๊ะ ผมไม่รู้

ผมอ่านเเต่ to love ru (H) ครับ

555
    jojobeam
    jojobeam
    Dullahan
    Dullahan

ตั้งหัวข้อ by jojobeam Sat Jul 24, 2010 9:31 pm

Animeของเรื่องนี้มี26ตอนกับ5OVAครับMANGAตอนนี้มี17เล่มครับที่ญี่ปุ่นจบไปแล้วครับ
    candorasorox
    candorasorox
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by candorasorox Sun Jul 25, 2010 8:55 am

ูู^
    รู้ลึกรู้จริงอิอิ

เวลาขณะนี้ Wed May 08, 2024 9:21 pm