The Anime Club & Fansub

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Join the forum, it's quick and easy

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ข้าพเจ้ายูอิค่ะ มาทำหน้าที่ปัดกวาดบอร์ดร้างแห่งนี้ ในส่วนโมดูลต่างๆ ของดใช้นะคะ เนื่องจาก คาดว่าไม่จำเป็นน่ะค่ะ

GiFiN
yukung
goddha
humanzolo
8 posters

การประชุมเพื่อสันติสุขของเว็ปครั้งที่ 2

humanzolo
    humanzolo
    Moderator
    Moderator

การประชุมเพื่อสันติสุขของเว็ปครั้งที่ 2 Empty การประชุมเพื่อสันติสุขของเว็ปครั้งที่ 2

ตั้งหัวข้อ by humanzolo Fri Jun 18, 2010 9:35 pm

เนื่องจากการที่บอร์ดบอร์ดของพวกเรราไม่ลงตัวสักทีเลยต้องจัดให้มีการประชุมครั้งที่ 2 นี้ขึ้นมาเพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย

ส่วนหัวข้อหลักในการประชุมนี้คือ
    -การจัดหน้าที่การทำงานของ Admin และ mod

เพราะฉนั้น บรรดาม็อดและแอดมินทั้งหลายกรุณามาร่วมประชุมด้วย ไม่งั้นท่านอาจจะโดนปลด! ได้ถ้าขาดประชุม
    ลงนาม humanzolo (mod) Goddha(Admin)

การประชุมนั้นจะมีวันพุธที่ 23 มิถุนายน ที่จะถึงนี้ เวลา 21.30น.(เนื่องจากพี่ซูของเราไม่ว่างเวลา3ทุ่มครึ่งเราจึงขอเลื่อนการประชุมมาเป็นเวลา18.30(หกโมงครึ่ง)แทน)
    (ท่านใดไม่ว่างจริงๆก็กรุณาแจ้งด้วย ละก็ป๋าเดียมาให้ได้นะ!)

candorasorox พิมพ์ว่า:เอาตามนี้หกโมงครึ่ง เพราะเดี่ยวจะต้องนอน
    ดีนะที่เอาหกโมงอิอิ จะได้ประชุม
    ลงชื่อไปประชุมเเน่
    เอ๋เเล้วประชุมในใหนอ่ะ

เออ ใน msn ละกันครับ (เหมือนครั้งแรกละก็เพื่อปิดเป็นความลับไม่ให้คนนอกรู้ด้วยและยังสะดวกกว่าแชทบ้อกอีกตางหาก) [You must be registered and logged in to see this link.] << นี่เมลผมนะครับเผื่อใครยังไม่มี การประชุมเพื่อสันติสุขของเว็ปครั้งที่ 2 28557

แก้ไขล่าสุดโดย humanzolo เมื่อ Tue Jun 22, 2010 8:34 pm, ทั้งหมด 4 ครั้ง
    goddha
    goddha
    Admin
    Admin

การประชุมเพื่อสันติสุขของเว็ปครั้งที่ 2 Empty Re: การประชุมเพื่อสันติสุขของเว็ปครั้งที่ 2

ตั้งหัวข้อ by goddha Fri Jun 18, 2010 9:39 pm

มายืนยันรับทราบ
    รายละเอียดอาจเปลี่ยนแปลงได้ตามสถานการณ์
    วันเวลาอาจคลาดเคลื่อนหากมีปัญหา
    และถึงจะเป็นการประชุมเฉพาะ
    แต่ก็ไม่ซีเรียสอะไรมาก
    แค่นี้แหละ
    จบข่าว!!

edit.1
    การประชุมครั้งนี้ผู้ที่จำเป็นต้องเข้าประชุมคือ
    Moderator
    Admin
    ส่วนสมาชิกคนอื่นๆอยากเข้ามาประชุมอีกนั้น
    ไม่เป็นปัญหาครับ
    คงจะรับทราบโดยทั่วกัน

แก้ไขล่าสุดโดย goddha เมื่อ Sat Jun 19, 2010 4:14 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    yukung
    yukung
    Moderator
    Moderator

การประชุมเพื่อสันติสุขของเว็ปครั้งที่ 2 Empty Re: การประชุมเพื่อสันติสุขของเว็ปครั้งที่ 2

ตั้งหัวข้อ by yukung Fri Jun 18, 2010 9:56 pm

คืนวันพุธที่23ใช่มั้ย

ตอนั้นพี่นพเคยตั้งว่าคืนวันที่...(จำไม่ได้ แต่ก็สมมุติว่าเป็นวันพรุ่งนี้ของคืนนั้น) แต่ดันประชุมกันในคืนนั้นเลย

เลยทำเอาผมงงกับเรื่องเวลาไปเลย(ครั้งนั้นผมเลยไม่ได้ประชุมเลย)

แต่3ทุ่มครึ่งออกจะดึกไปหน่อยนะ(สำหรับผม)

แล้วก็ รายงานตัวด้วย(ว่างไม่ว่างเดียวดูอีกที)

GiFiN
    GiFiN
    Uploader
    Uploader

ตั้งหัวข้อ by GiFiN Sat Jun 19, 2010 3:28 am

โอเค

เลย

ฮ่ะ ๆๆ *
    ARM
    ARM
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by ARM Sat Jun 19, 2010 2:41 pm

วันพุทธผมไม่น่าจะว่าง

ยังไงให้เลขาทำรายงานการประชุมด้วยก็ดี

ปล.ตูจะโดนปลดไหมวะเนี่ย
    ปล.2 เงินเก็บที่ไว้จะเช่าโฮสหมดไปกับไม้แบตโยเน็กเรียบร้อย
    ปล.3 กำลังขายการ์ดจอเก่าเพื่อเอามาเป็นทุน
    ปล.4 อะ ซับมาสเอร์ไม่เกี่ยวแฮะ การประชุมเพื่อสันติสุขของเว็ปครั้งที่ 2 474517

แก้ไขล่าสุดโดย ARM เมื่อ Sat Jun 19, 2010 4:39 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    TenshiDaisuki
    TenshiDaisuki
    Demi Mod
    Demi Mod

ที่อยู่ : ที่ไหนมีมังงะและเมะ ที่นั่นก็มีเรา =w= (คุ้นๆ เนอะ)

ตั้งหัวข้อ by TenshiDaisuki Sat Jun 19, 2010 3:52 pm

รอบนี้ผมไม่ต้องมาสินะ อิอิ

ปล.แต่ว่าผมอยากมาอ่ะมาได้ไหม
    menoskun
    menoskun
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by menoskun Sat Jun 19, 2010 4:41 pm

ตายหละงานนี้ ทำไมต้อง สามทุ่มครึ่ง เอาประมาน หกโมงไม่ได้หรอ ตั้งเเต่ 1 ทุ่มผมไม่ว่างอะ
    ทุกวันเลย
    humanzolo
    humanzolo
    Moderator
    Moderator

ตั้งหัวข้อ by humanzolo Sat Jun 19, 2010 5:09 pm

menoskun พิมพ์ว่า:ตายหละงานนี้ ทำไมต้อง สามทุ่มครึ่ง เอาประมาน หกโมงไม่ได้หรอ ตั้งเเต่ 1 ทุ่มผมไม่ว่างอะ
    ทุกวันเลย

งั้นประมาณ 6 โมงครึ่งว่างไหมครับ
    goddha
    goddha
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by goddha Sat Jun 19, 2010 5:53 pm

humanzolo พิมพ์ว่า:
    menoskun พิมพ์ว่า:ตายหละงานนี้ ทำไมต้อง สามทุ่มครึ่ง เอาประมาน หกโมงไม่ได้หรอ ตั้งเเต่ 1 ทุ่มผมไม่ว่างอะ
    ทุกวันเลย

งั้นประมาณ 6 โมงครึ่งว่างไหมครับ
    หา
    6 โมงครึ่งเหรอ หนูอยากเล่นเกม~~~ อิอิ
    การประชุมเพื่อสันติสุขของเว็ปครั้งที่ 2 28557
    ARM พิมพ์ว่า:
    ปล.4 อะ ซับมาสเอร์ไม่เกี่ยวแฮะ การประชุมเพื่อสันติสุขของเว็ปครั้งที่ 2 474517
    ถ้ายินดีจะเข้าร่วมก็เป็นประโยชน์อย่างยิ่งครับ
    menoskun
    menoskun
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by menoskun Sat Jun 19, 2010 7:39 pm

humanzolo พิมพ์ว่า:
    ทุกวันเลย

โอเค หกโมงครึ่ง ว่างๆ
    yukung
    yukung
    Moderator
    Moderator

ตั้งหัวข้อ by yukung Sat Jun 19, 2010 8:44 pm

เดียวๆ วันพุธ6โมงครึ่งผมอาจจะมาสายนะ ผมต้องเรียนถึง6โมงครึ่งอะ

สายคงไม่ว่านะ จะพยายามมาให้ทันแล้วกัน
    candorasorox
    candorasorox
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by candorasorox Sat Jun 19, 2010 9:03 pm

เอาตามนี้หกโมงครึ่ง เพราะเดี่ยวจะต้องนอน
    ดีนะที่เอาหกโมงอิอิ จะได้ประชุม
    ลงชื่อไปประชุมเเน่
    เอ๋เเล้วประชุมในใหนอ่ะ
    ARM
    ARM
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by ARM Sat Jun 19, 2010 9:23 pm

โอเค 6 โมงครึ่งมาได้อยู่ เพราะตื่นเช้า ต้องรีบนอน

เวลาขณะนี้ Mon May 20, 2024 12:58 pm