The Anime Club & Fansub

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Join the forum, it's quick and easy

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ข้าพเจ้ายูอิค่ะ มาทำหน้าที่ปัดกวาดบอร์ดร้างแห่งนี้ ในส่วนโมดูลต่างๆ ของดใช้นะคะ เนื่องจาก คาดว่าไม่จำเป็นน่ะค่ะ

อึ้งเลย Ultraman VS Kamen Rider

goddha
    goddha
    Admin
    Admin

อึ้งเลย  Ultraman VS Kamen Rider Empty อึ้งเลย Ultraman VS Kamen Rider

ตั้งหัวข้อ by goddha Sun May 30, 2010 1:49 pm

ขึ้นชื่อว่า ซุปเปอร์ฮีโร่ จากญี่ปุ่น
    คงมีไม่น้อยที่นึกถึงเรื่องทั้งสองเรื่องนี้ นั่นก็คือ
    Ultraman
    Kamen Rider
    และจากากรสอดรู้โดยบังเอิญพบว่า
    เขาทั้งสองเคยเจอกันมาแล้ว
    ซึ่งน่าจะมีมานานมากแล้ว
    เพราะเป็นเรื่องของ
    Rider 1 กับ Ultraman J (มั้ง น่าจะใช่นะ)
    เอาล่ะไม่ต้องมากพิธี ดูกันดีกว่า

อันนี้คาดว่าน่าจะเป็นตัวที่ตัดต่อออกมาทีหลัง มีถึงไรเดอร์ ZO หรือ J นี่แหละ ดูไม่ทัน

เวลาขณะนี้ Thu May 09, 2024 6:36 am