The Anime Club & Fansub

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Join the forum, it's quick and easy

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ข้าพเจ้ายูอิค่ะ มาทำหน้าที่ปัดกวาดบอร์ดร้างแห่งนี้ ในส่วนโมดูลต่างๆ ของดใช้นะคะ เนื่องจาก คาดว่าไม่จำเป็นน่ะค่ะ

NewmoonSoda
TenshiDaisuki
GiFiN
notzalnwza
8 posters

ทุกคนนน~ ผมมารายงานตัวครับบ~

notzalnwza
    notzalnwza
    Dullahan
    Dullahan

ทุกคนนน~ ผมมารายงานตัวครับบ~ Empty ทุกคนนน~ ผมมารายงานตัวครับบ~

ตั้งหัวข้อ by notzalnwza Tue May 18, 2010 6:56 pm

ผมมารายงานตัวสมาชิกใหม่แสนโมเอะ(!?) notzalnwza001 จากบอร์ด JKG นะครับ

มีใครมาจากบอร์ด JKG มั่งครับ ขอคำแนะเกี่ยวกับบอร์ดนี้หน่อย มีอะไรมั่งอ่ะครับ พอดีมาใหม่(แต่เข้ามาบ่อยแล้ว)

GiFiN พิมพ์ว่า:เอ่อ จะ บอก ว่า มาจาก บอร์ด JKG เกือบ 100% ง่ะ ครับ

ก็ แนะนำ หรอ ไม่ มี อะไร มาก หรอก ครับ

เหมือน กับ บอร์ด ทั่ว ๆ ไป น่ะ อย่า ปั้ม หรือ ทำ ผิด ก็ พอ แล้ว ครับ

ยินดี ต้อน รับ ครับ เอ่อ แล้ว ชื่อ อะไร น่ะ

Edit:ชื่อน๊อตโตะครับ (ตามจริงชื่อแค่น๊อต แต่อยากให้เรียกน๊อตโตะมากกว่าอ่ะนะ)

DrakenCrown พิมพ์ว่า:pbofumujwfhi^h0yd8iy[ z, า้ำทรืไ 8iy[

[viNfouhdHw,j,uvtwi,kdsivd8iy[ 8elyj'vtwidHgs,nvo ่าเ s,f8i

-v.sh,u8;k,l6-ot8iy[ c]tvp^jdy[[viNfouhwxokoq ot8iy[ -v[86i8iy[

แปลกลับเป็นไทยเองนะครับ

พี่ๆแปลเองดีกว่านะครับ ได้ประโยคนึงนะ 55

menoskun พิมพ์ว่า:มาเเข่งดาวฮิล กันมั้ยจ๊ะ (เฮ้อกลุ้ม)

Edit:มันคืออะไรอ่าครับ - -' (ไม่รู้เรื่องอีกล่ะ) อะไรคือดาวฮิลหรอครับ (ขนาดแค่ฮาริฮิยังไม่รู้จักเลย จะมารู้จักดาวฮิลได้ไงอ่ะเนี่ย)

แก้ไขล่าสุดโดย notzalnwza เมื่อ Wed May 19, 2010 1:56 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
    GiFiN
    GiFiN
    Uploader
    Uploader

ทุกคนนน~ ผมมารายงานตัวครับบ~ Empty Re: ทุกคนนน~ ผมมารายงานตัวครับบ~

ตั้งหัวข้อ by GiFiN Tue May 18, 2010 6:59 pm

เอ่อ จะ บอก ว่า มาจาก บอร์ด JKG เกือบ 100% ง่ะ ครับ

ก็ แนะนำ หรอ ไม่ มี อะไร มาก หรอก ครับ

เหมือน กับ บอร์ด ทั่ว ๆ ไป น่ะ อย่า ปั้ม หรือ ทำ ผิด ก็ พอ แล้ว ครับ

ยินดี ต้อน รับ ครับ เอ่อ แล้ว ชื่อ อะไร น่ะ
    Demi Mod
    Demi Mod

ที่อยู่ : ที่ไหนมีมังงะและเมะ ที่นั่นก็มีเรา =w= (คุ้นๆ เนอะ)

ทุกคนนน~ ผมมารายงานตัวครับบ~ Empty Re: ทุกคนนน~ ผมมารายงานตัวครับบ~

ตั้งหัวข้อ by TenshiDaisuki Tue May 18, 2010 6:59 pm

pboufmujwfhi^h0yd8iy[ z, า้ำทรืไ 8iy[ = ยินดีที่ีได้รู้จักครับ ผม kheminw ครับ

[viNfouhdHw,j,uvtwi,kdsivd8iy[ 8elyj'vtwidHgs,nvo ่าเ s,f8iy[ = บอร์ดนี้ก็ไม่มีอะไรมากหรอกครับ คำสั่งอะไรก็เหมือน jkg หมดครับ

-v.sh,u8;k,l6-ot8iy[ c]tvp^jdy
    NewmoonSoda พิมพ์ว่า:y[ =ขอให้มีความสุขนะครับ และอยู่กับบอร์ดนี้ไปนานๆ นะครับ ขอบคุณครับ

[quote="NewmoonSoda"]ปั๊ม!!

ใครปั๊มครับ อ่านดูดีๆ ผมแปลให้หมดแล้วครับ :x

แก้ไขล่าสุดโดย DrakenCrown เมื่อ Wed May 19, 2010 10:13 am, ทั้งหมด 3 ครั้ง
    NewmoonSoda
    NewmoonSoda
    Anime FS Member
    Anime FS Member

ตั้งหัวข้อ by NewmoonSoda Tue May 18, 2010 7:52 pm

DrakenCrown พิมพ์ว่า:pbofumujwfhi^h0yd8iy[ z, า้ำทรืไ 8iy[

[viNfouhdHw,j,uvtwi,kdsivd8iy[ 8elyj'vtwidHgs,nvo ่าเ s,f8i

-v.sh,u8;k,l6-ot8iy[ c]tvp^jdy[[viNfouhwxokoq ot8iy[ -v[86i8iy[

แปลกลับเป็นไทยเองนะครับ

ปั้ม!!!
    LIMI_
    LIMI_
    Sub Master
    Sub Master

ตั้งหัวข้อ by LIMI_ Tue May 18, 2010 9:42 pm

youkoso !
    ยินดีต้อนรับ !

Hajime !
    ยินดีที่ได้รู้จักจ้า !
    goddha
    goddha
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by goddha Tue May 18, 2010 9:49 pm

โอ้ นับวันสมาชิกยิ่งเพิ่มมากขึ้น
    ยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ได้คุณมาร่วมอุดมการณ์
    บอร์ด JKG ผมชื่อ Guntamayotin นะครับ
    ขอแค่ทำตัวแบบสมาชิกที่ดีใน JKG ก็พอ
    มีปัญหาปรึกษา "Anime Fs Member" "Uploader"
    "Sup Master" "MOD" "Admin" ได้เลย
    ไม่ต้องกลัว!!!
    menoskun
    menoskun
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by menoskun Tue May 18, 2010 10:41 pm

มาเเข่งดาวฮิล กันมั้ยจ๊ะ (เฮ้อกลุ้ม)
    candorasorox
    candorasorox
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by candorasorox Fri May 21, 2010 9:33 am

ถ้าปั้มโดนนะห้ามป่วนด้วย

เวลาขณะนี้ Wed May 08, 2024 5:45 pm