The Anime Club & Fansub

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Join the forum, it's quick and easy

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ข้าพเจ้ายูอิค่ะ มาทำหน้าที่ปัดกวาดบอร์ดร้างแห่งนี้ ในส่วนโมดูลต่างๆ ของดใช้นะคะ เนื่องจาก คาดว่าไม่จำเป็นน่ะค่ะ

goddha
GiFiN
yukung
7 posters

มาHBDให้กับพี่wongpresertกับo_kornกัน

yukung
    yukung
    Moderator
    Moderator

มาHBDให้กับพี่wongpresertกับo_kornกัน Empty มาHBDให้กับพี่wongpresertกับo_kornกัน

ตั้งหัวข้อ by yukung Sun May 16, 2010 5:36 pm

เห็นชาวThe AnimeไปHBDให้พี่เค้าน้อยมากๆในเว็บJKG เลยมาขอตั้งกระทู้ที่นี้ด้ยแล้วกัน

มาHBDให้พี่เค้า ทั้งที่นี่และJKGกันเถอะ

edit

ชิบหายเอาลิงค์ผิดมาใส่ ขออภัยด้วยครับT-T

[You must be registered and logged in to see this link.]

แก้ไขล่าสุดโดย yukung เมื่อ Sun May 16, 2010 6:20 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
    GiFiN
    GiFiN
    Uploader
    Uploader

มาHBDให้กับพี่wongpresertกับo_kornกัน Empty Re: มาHBDให้กับพี่wongpresertกับo_kornกัน

ตั้งหัวข้อ by GiFiN Sun May 16, 2010 5:44 pm

แฮปปี้ เบริ์ด เดย์ ครับ

ขอ ให้ มี ความ สุข มาก กว่า เก่า
    goddha
    goddha
    Admin
    Admin

มาHBDให้กับพี่wongpresertกับo_kornกัน Empty Re: มาHBDให้กับพี่wongpresertกับo_kornกัน

ตั้งหัวข้อ by goddha Sun May 16, 2010 5:47 pm

โอ้!!! HBD ด้วยนะครับ
    ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ
    มีแต่สิ่งดีๆ และ อนิเมดีๆเข้ามาในชีวิต
    ผมไม่เห็นเลยแฮะใน JKG แล้วนั่นก็ลิ้งค์ดิ อนิเมไม่ใช่เหรอ
    ผมงงนะเนี่ย
    wongpresert
    wongpresert
    Anime FS Member
    Anime FS Member

ตั้งหัวข้อ by wongpresert Sun May 16, 2010 7:02 pm

แต๊งกิ้วหลายเด้อทุกคน ^_^

นึกว่าจะไม่มีใครHBDเราซะแล้ววว

ขอบคุณมากๆครับ

ทำไมต้องพี่ด้วย ไอ้เราเพิ่ง 16 เอง :suspect: :suspect:

แก้ไขล่าสุดโดย wongpresert เมื่อ Sun May 16, 2010 7:32 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    Shinohara
    Shinohara
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by Shinohara Sun May 16, 2010 7:03 pm

HBD ครับท่านพี่แจ๊ก

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ ^^
    yukung
    yukung
    Moderator
    Moderator

ตั้งหัวข้อ by yukung Sun May 16, 2010 8:50 pm

wongpresert พิมพ์ว่า:แต๊งกิ้วหลายเด้อทุกคน ^_^

นึกว่าจะไม่มีใครHBDเราซะแล้ววว

ขอบคุณมากๆครับ

ทำไมต้องพี่ด้วย ไอ้เราเพิ่ง 16 เอง :suspect: :suspect:
    ก็ผม14ก็ต้องเรียกพี่สิ จริงมะ

ปล.เฮ้ย มีปุ่มThankด้วย

พึ่งเห็น แบบนี้ก็เหมือนอยู่ในJKGเลย

edit

ไหงเห็นแต่ปุ่มThankของกระทู้นี้หว่า รึว่าจะเห็นแต่กระทู้ของตัวเอง
    TenshiDaisuki
    TenshiDaisuki
    Demi Mod
    Demi Mod

ที่อยู่ : ที่ไหนมีมังงะและเมะ ที่นั่นก็มีเรา =w= (คุ้นๆ เนอะ)

ตั้งหัวข้อ by TenshiDaisuki Mon May 17, 2010 9:23 am

HBD ตรั่บ

ขอให้ ที่ทุกคน อวยพร ใน jkg และ ใน นี้

เป็น จริง และ ให้ ดีกว่า นั้น มากๆ เลย ครับ

มีความสุขมากๆ นะครับ
    candorasorox
    candorasorox
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by candorasorox Mon May 24, 2010 7:12 pm

เเฮบปี้สุดหล่อของเรา55555โทษทีที่มาช้า

เวลาขณะนี้ Wed May 08, 2024 9:55 pm