The Anime Club & Fansub

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Join the forum, it's quick and easy

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ข้าพเจ้ายูอิค่ะ มาทำหน้าที่ปัดกวาดบอร์ดร้างแห่งนี้ ในส่วนโมดูลต่างๆ ของดใช้นะคะ เนื่องจาก คาดว่าไม่จำเป็นน่ะค่ะ

ApL
wongpresert
blackbird
JesterEP9
TenshiDaisuki
candorasorox
humanzolo
menoskun
GiFiN
Shinohara
jojobeam
15 posters

แจกคอร์ดเพลงanimeมาช่วยกันแจกด้วยนะ

ForADeadGiRL
    ForADeadGiRL
    Uploader
    Uploader

แจกคอร์ดเพลงanimeมาช่วยกันแจกด้วยนะ - Page 2 Empty Re: แจกคอร์ดเพลงanimeมาช่วยกันแจกด้วยนะ

ตั้งหัวข้อ by ForADeadGiRL Sun Aug 15, 2010 7:46 pm

ApL พิมพ์ว่า: แจกคอร์ดเพลงanimeมาช่วยกันแจกด้วยนะ - Page 2 143212 ตกงาน ๆ ตกงานแบบไร้เหตุผล T T คุณท่านกีตาร์โซโล่บอกมาว่า
    " เอาเพลงอะไรมาเสนอฟะ ยากไปแล้วเฟ้ย ไปฝึกเล่นใจไม่ถึงให้ได้ก่อนเถอะไป "
    อาทิตย์นี้เลยลงเอยที่อย่างน้อย กับ ความรัก ซะงั้น เพราะฉะนั้น คุณ NotsOGooD
    คงไม่ต้องหาละนะครับ ไม่รบกวนดีกว่าครับ ส่วนดนตรีไทยก็ตกงานไปตามเคย
    มีคนมาเล่นแทนละครับ

ปกติวงคุณเล่นเพลงแบบแนวไหนหรอครับ

เพลงอนิเมะหาได้นะ เเต่ภาษามันเป็นญี่ปุ่น เ้ลยดูอยากหน่อย
    putlan
    putlan
    Anime FS Member

แจกคอร์ดเพลงanimeมาช่วยกันแจกด้วยนะ - Page 2 Empty Re: แจกคอร์ดเพลงanimeมาช่วยกันแจกด้วยนะ

ตั้งหัวข้อ by putlan Thu Aug 26, 2010 7:33 pm

แกะเพลง River ของ Gundam Seed ให้หน่อยนะคับ ขอเป็นรูปคอร์ดเลยนะคับ
    menoskun
    menoskun
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by menoskun Wed Oct 06, 2010 5:51 pm

menoskun พิมพ์ว่า:ตูอยากได้กีตาร์

ได้กีต้าเเล้ว อยากได้ คอร์ด Fuwa Fuwa Time ขอหน่อยเว้ยครับ
    Shinohara
    Shinohara
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by Shinohara Wed Oct 06, 2010 7:20 pm

menoskun พิมพ์ว่า:
    menoskun พิมพ์ว่า:ตูอยากได้กีตาร์

ได้กีต้าเเล้ว อยากได้ คอร์ด Fuwa Fuwa Time ขอหน่อยเว้ยครับ

มีแต่แทปเอาไหมพี่ถ้าคอร์ดโฟร์คก็

E Asus4 Bm 2รอบ = อินโทร

แกะได้แค่นี้(ดูจากคลิปในยูทูป)
    nagito48
    nagito48

ตั้งหัวข้อ by nagito48 Thu Mar 10, 2011 9:08 pm

เล่นกีต้าพอดีขอบใจจ้า

เวลาขณะนี้ Tue May 14, 2024 8:54 pm