The Anime Club & Fansub

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Join the forum, it's quick and easy

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ข้าพเจ้ายูอิค่ะ มาทำหน้าที่ปัดกวาดบอร์ดร้างแห่งนี้ ในส่วนโมดูลต่างๆ ของดใช้นะคะ เนื่องจาก คาดว่าไม่จำเป็นน่ะค่ะ

codiar
menoskun
candorasorox
yukung
goddha
hulazaza
10 posters

แอดมินที่รักท้ังหลาย ช่วยจัดการนี่ที

hulazaza
    hulazaza
    Admin
    Admin

แอดมินที่รักท้ังหลาย ช่วยจัดการนี่ที Empty แอดมินที่รักท้ังหลาย ช่วยจัดการนี่ที

ตั้งหัวข้อ by hulazaza Thu Sep 23, 2010 5:53 am

นานๆ จะได้เข้าบอร์ดทีมงานซักที
    คิดถึ๊ง คิดถึง

อยากจะมาขอให้จดการพวกอินเตอร์เฟส หรือว่า หน้าตาของเว็บหน่อย
    อาจจะมากหน่อย แต่ทยอยๆทำก็ได้ครับไม่รีบร้อย
    (อาจจะสงสัยว่า เอ๊ะ แล้วทำไมมิงไม่ทำ) อันที่จริงก็ทำนะครับ แต่ทำเรื่อยๆ
    แต่อยากจะแจ้งไว้เผื่อว่าถ้าทำจะได้เป็นทำนองเดียวกัน

ก็คือ
    1.ถ้าจะปรับสีบอร์ดพยายามปรับให้เป็นสีพื้น ให้ดูเีรียบๆ(อันปัจจุบันก็ลงตัวดีนะ)
    2.อยากให้ทำไอรูปภาพเล็กๆใต้ชื่อหมวด ให้ครบทุกอันไปเลย(ไม่ต้องรีบก้ได้ ค่อยๆทยอยทำ)
    3.หัวเว็บ ถ้าจะทำขอให้มีสัญลักษณ์เว็บแปะอยู่ซักหน่อย...
    4.เดี๋ยวหมวดไหนร้างๆเกิน ขออนุญาติลบนะครับ

พอทุกอย่างลงตัวอยากให้ทุกคนช่วยกันประกาศ เว็บให้ทั่วไปเลย
    คราวนี้จะจริงจังละ (ถ้ามีคนมากๆอ่านะ)

มีเรื่องแค่นี้ล่ะครับ
    และอยากจะบอกว่า ผมไม่เคยทิ้งทุกคนไปไหน
    และจะรออยู่ ที่ห้องน้ำชายเสมอ (ฮา...)

menoskun พิมพ์ว่า:ดีเหมือนกัน ตูทำคนเดียวก้เหนื่อยนะโว้ยครับ

ก็บอกแล้วว่าทำช้าๆ ก็ได้...(ไม่ต้องรีบ)
    ทำเร็วๆ มันเหนื่อย

อ้อ หมายถึงป้ายนะครับ (ฮํ่นแน่ คิดลึกล่ะสิ)

แก้ไขล่าสุดโดย hulazaza เมื่อ Fri Sep 24, 2010 5:33 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    goddha
    goddha
    Admin
    Admin

แอดมินที่รักท้ังหลาย ช่วยจัดการนี่ที Empty Re: แอดมินที่รักท้ังหลาย ช่วยจัดการนี่ที

ตั้งหัวข้อ by goddha Thu Sep 23, 2010 1:50 pm

hulazaza พิมพ์ว่า:และอยากจะบอกว่า ผมไม่เคยทิ้งทุกคนไปไหน
    และจะรออยู่ ที่ห้องน้ำชายเสมอ (ฮา...)
    ฮาด้วย....
    ผมไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่แฮะ แอดมินที่รักท้ังหลาย ช่วยจัดการนี่ที 222841
    แต่ก็จะทำเท่าที่ทำได้(ช่วงนี้ยังไม่มีโอกาส)

Ps.ผมขอรออยู่ตรงม้านั่ง ตรงนั้นแหละ แอดมินที่รักท้ังหลาย ช่วยจัดการนี่ที 545681
    yukung
    yukung
    Moderator
    Moderator

แอดมินที่รักท้ังหลาย ช่วยจัดการนี่ที Empty Re: แอดมินที่รักท้ังหลาย ช่วยจัดการนี่ที

ตั้งหัวข้อ by yukung Thu Sep 23, 2010 3:04 pm

คือผมขอเสนอนิดหน่อยนะครับ

ตรงป้ายยศอะครับ ผมว่าให้ใครคนนึงเป็นคนออกแบบและทำให้หมดเลยดีกว่า

เพราะแยกกันทำแล้วฟอนต์เอย รูปแบบเอย มันไม่ลงตัวกันเลยอะ

ปล.จริงๆตอนแรกก็กะจะทำนะ แต่ตอนที่ประกวดกันผมไม่ค่อยได้เล่นคอม จะมาทำตอนนี้ก็ไม่ไหว เรียนมันทั้งวัน แค่ได้แตะคอมก็เป็นบุญแล้ว

Edit

อุโฮะ ป้ายยศใหม่ คลาสสิกไปอีกแบบ สวยดี(ว่าแต่ใครทำหนอ?)

แก้ไขล่าสุดโดย yukung เมื่อ Sat Sep 25, 2010 10:03 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by candorasorox Thu Sep 23, 2010 6:13 pm

รับทราบ เดียร์คุง อิอิ
    menoskun
    menoskun
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by menoskun Fri Sep 24, 2010 1:34 am

ดีเหมือนกัน ตูทำคนเดียวก้เหนื่อยนะโว้ยครับ
    codiar
    codiar
    Anime FS Member

ตั้งหัวข้อ by codiar Sat Sep 25, 2010 3:10 am

เดงับ
    เพ่ๆ ทุกคลลล

ป๋มเป็นน้องใหม่นะงับ
    ชอบดูกาตุน ชอบมากๆๆๆๆงับ

ชอบดูเอวานแก ลี่น อ่างับ
    ซา หนุก มั่กมายย เพ่ๆ ชอบดูมะงับ?

ซาหนุกน้า
    ฝากเนือฝากตัวด้ว นะงับ

แล้วจามาโพส บ่อยนะ งุงิๆ
    yukung
    yukung
    Moderator
    Moderator

ตั้งหัวข้อ by yukung Sat Sep 25, 2010 10:08 am

codiar พิมพ์ว่า:เดงับ
    เพ่ๆ ทุกคลลล

ป๋มเป็นน้องใหม่นะงับ
    ชอบดูกาตุน ชอบมากๆๆๆๆงับ

ชอบดูเอวานแก ลี่น อ่างับ
    ซา หนุก มั่กมายย เพ่ๆ ชอบดูมะงับ?

ซาหนุกน้า
    ฝากเนือฝากตัวด้ว นะงับ

แล้วจามาโพส บ่อยนะ งุงิๆ
    โพสแบบนี้ระวังโดนแบนนะครับ
    กรุณาอ่านกฎก่อนด้วยครับ

Spoiler:

[You must be registered and logged in to see this link.]

ปล.Mod Fail !! ตัวอย่างไม่ดี ห้ามลอกเลียนแบบนะจ๊ะ!

ปล.2 ทำเพื่อให้ดูว่าเป็นตัวอย่างไม่ดี ไม่ได้มีเจตนาวิบัติแต่อย่างใด
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by candorasorox Sat Sep 25, 2010 3:25 pm

เออมีใรช่วยบอกนะ เราไม่รู้จะทำอันใหนก่อน ตอนนี้คุมเรื่องหมวดไปก่อน
    JesterEP9
    JesterEP9
    Rainbow Loli
    Rainbow Loli

ตั้งหัวข้อ by JesterEP9 Sat Sep 25, 2010 4:11 pm

กินอะไร กินอะไร
    กินอะไร

ไปกิน MK
    ForADeadGiRL
    ForADeadGiRL
    Uploader
    Uploader

ตั้งหัวข้อ by ForADeadGiRL Mon Sep 27, 2010 8:42 pm

เรปบนนิมันเนียนนิหว่า -*-

แต่ป้ายยศใหม่ดูสวย คลาสสิคมากเลยครับ อยากรู้ว่าใครเป็นคนทำจัง -.-
    hulazaza
    hulazaza
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by hulazaza Tue Sep 28, 2010 10:09 am

ForADeadGiRL พิมพ์ว่า:เรปบนนิมันเนียนนิหว่า -*-

แต่ป้ายยศใหม่ดูสวย คลาสสิคมากเลยครับ อยากรู้ว่าใครเป็นคนทำจัง -.-

ฮะฮ่า...
    ชอบล่ะสิ

แต่ถ้าเคยดูรายการ มันเดย์มันเดะ ช่อง แก๊งการ์ตูน
    จะรู้สึกคุ้นๆกับฟอนต์อ่านะ... มันคล้ายๆกัน
    TenshiDaisuki
    TenshiDaisuki
    Demi Mod
    Demi Mod

ที่อยู่ : ที่ไหนมีมังงะและเมะ ที่นั่นก็มีเรา =w= (คุ้นๆ เนอะ)

ตั้งหัวข้อ by TenshiDaisuki Tue Sep 28, 2010 4:41 pm

ผมรู้สึกว่า พอมี s ต่อท้ายแล้วมันฟังดูน่าสนใจไงก็ไม่รู้สิ - -
    ผมวินฮะ
    ผมวินฮะ

ตั้งหัวข้อ by ผมวินฮะ Tue Oct 12, 2010 9:31 pm

ผมเสนอให้เปลี่ยนบอร์ดครับ

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 1:15 am