The Anime Club & Fansub

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Join the forum, it's quick and easy

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ข้าพเจ้ายูอิค่ะ มาทำหน้าที่ปัดกวาดบอร์ดร้างแห่งนี้ ในส่วนโมดูลต่างๆ ของดใช้นะคะ เนื่องจาก คาดว่าไม่จำเป็นน่ะค่ะ

2 posters

ไม่ทราบว่าปัญหาที่ผมเจอ เป็นกับทุกคนรึเปล่าครับ ?

TenshiDaisuki
    TenshiDaisuki
    Demi Mod
    Demi Mod

ที่อยู่ : ที่ไหนมีมังงะและเมะ ที่นั่นก็มีเรา =w= (คุ้นๆ เนอะ)

ไม่ทราบว่าปัญหาที่ผมเจอ เป็นกับทุกคนรึเปล่าครับ ? Empty ไม่ทราบว่าปัญหาที่ผมเจอ เป็นกับทุกคนรึเปล่าครับ ?

ตั้งหัวข้อ by TenshiDaisuki Thu May 27, 2010 4:37 pm

ปัญหามันก็คือ

พอโพสเสร็จ โพสที่ผมโพสมันไม่ขึ้นครับ แต่ post count มันไม่ขึ้น

ต้องรอคนอื่นมาตอบ มันถึงจะขึ้น ทำไมหว่า แล้วมีวิธีแก้มั้ยครับ

ปล. ผมหวังว่าแอดมินคงทราบถึงปัญหา และรู้วิธีการแก้นะครับ ขอบคุณครับ :cheers:

EDIT : ผมเพิ่งรู้ว่าบอร์ดเรามีแอดมินเยอะขนาดนี้ ชื่อแรกๆ ก็ไม่แปลกเท่าไหร่

[You must be registered and logged in to see this link.]

สังเกตว่า มีแอดมินใหม่ มากมายหลายคนเลย เช่นคุณ notzalnwza,Mio,lospeed001

EDIT ครั้งที่2 : มันจะมองเห็นเรป ก็เฉพาะเวลา โพสเป็นคนแรกของหน้า หรือโพสกระทู้ใหม่เท่านั้นครับ
    candorasorox
    candorasorox
    Admin
    Admin

ไม่ทราบว่าปัญหาที่ผมเจอ เป็นกับทุกคนรึเปล่าครับ ? Empty Re: ไม่ทราบว่าปัญหาที่ผมเจอ เป็นกับทุกคนรึเปล่าครับ ?

ตั้งหัวข้อ by candorasorox Thu May 27, 2010 5:25 pm

เเล้วใครมันเอาชื่อตัวอักษร ปรับเป็นสีดำเหมือนเเอดมิน เดี่ยวเราเปลี่ยนเอง เออ
    สีดำเข้มเป็นเเอดมินเท่านั้นเราก็เเปลกใจพอดูมันก็ไม่ใช่

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 12:11 am