The Anime Club & Fansub

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Join the forum, it's quick and easy

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ข้าพเจ้ายูอิค่ะ มาทำหน้าที่ปัดกวาดบอร์ดร้างแห่งนี้ ในส่วนโมดูลต่างๆ ของดใช้นะคะ เนื่องจาก คาดว่าไม่จำเป็นน่ะค่ะ

3 posters

เฮ้อ.. เบื่อจังกับของเดิมๆ หาอะไรไหม่ๆ ดีกว่า หึๆ 15+ (maybe 18+)

TenshiDaisuki
    TenshiDaisuki
    Demi Mod
    Demi Mod

ที่อยู่ : ที่ไหนมีมังงะและเมะ ที่นั่นก็มีเรา =w= (คุ้นๆ เนอะ)

เฮ้อ.. เบื่อจังกับของเดิมๆ หาอะไรไหม่ๆ ดีกว่า หึๆ 15+ (maybe 18+) Empty เฮ้อ.. เบื่อจังกับของเดิมๆ หาอะไรไหม่ๆ ดีกว่า หึๆ 15+ (maybe 18+)

ตั้งหัวข้อ by TenshiDaisuki Tue May 11, 2010 4:49 pm

เอ่อ

ถึง Admin นะครับ

คือ ในเมื่อยศมันก็มีแค่ระดับเดียว ผมก็ว่า น่าจะให้เปลี่ยน Title เองได้

(เหลือแถบ Member FS เอาไว้ก็พอ) จะได้ไหมครับ เบื่ออันเดิมแล้วอะ

ขอแสดงความนับถือ
    หัวหน้าไพร่ DrakenCrown (ไม่เกี่ยวอะไรกับ ... ที่เป็นกลุ่มการเมืองนะ)

Shinohara Takeshi พิมพ์ว่า:ไม่น่าจะได้นะครับจากที่ผมเล่น phpbb มา
    ที่อยู่ด้านบนมันชื่อยศด้านล่างก็รูปยศ(ตามจริงเป็นดาว)

มันไม่ใช่ซึ่งต่างจากของvBulletinมันมีเครื่องเล่นมากมาย(บวกกับมี plugin เยอะด้วย)
    ผมเลยคิดว่าไม่น่าจะได้

ถ้าอยากให้เปลี่ยนมาเป็นแบบ Joker คงได้แต่ปัญหาคือ ใครจะเช่า Host...(หรือฟรีกร๊ากๆ)

อ้าวเหรอ

พอดีผมเคยแต่เล่นเว็บที่ใช้ vBulletin อะครับ ไม่รู้ว่า phpBB มันเป็นยังไง

ส่วนเรื่องการเช่า Host

แนะนำให้ลองลากคนที่มี Host มาดูครับ เหอๆ

แก้ไขล่าสุดโดย DrakenCrown เมื่อ Tue May 11, 2010 6:15 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    Shinohara
    Shinohara
    Admin
    Admin

เฮ้อ.. เบื่อจังกับของเดิมๆ หาอะไรไหม่ๆ ดีกว่า หึๆ 15+ (maybe 18+) Empty Re: เฮ้อ.. เบื่อจังกับของเดิมๆ หาอะไรไหม่ๆ ดีกว่า หึๆ 15+ (maybe 18+)

ตั้งหัวข้อ by Shinohara Tue May 11, 2010 4:54 pm

ไม่น่าจะได้นะครับจากที่ผมเล่น phpbb มา
    ที่อยู่ด้านบนมันชื่อยศด้านล่างก็รูปยศ(ตามจริงเป็นดาว)

มันไม่ใช่ซึ่งต่างจากของvBulletinมันมีเครื่องเล่นมากมาย(บวกกับมี plugin เยอะด้วย)
    ผมเลยคิดว่าไม่น่าจะได้

ถ้าอยากให้เปลี่ยนมาเป็นแบบ Joker คงได้แต่ปัญหาคือ ใครจะเช่า Host...(หรือฟรีกร๊ากๆ)
    candorasorox
    Admin
    Admin

เฮ้อ.. เบื่อจังกับของเดิมๆ หาอะไรไหม่ๆ ดีกว่า หึๆ 15+ (maybe 18+) Empty Re: เฮ้อ.. เบื่อจังกับของเดิมๆ หาอะไรไหม่ๆ ดีกว่า หึๆ 15+ (maybe 18+)

ตั้งหัวข้อ by candorasorox Tue May 11, 2010 6:55 pm

เเฮ่ๆมันไม่น่าได้หรอกนะเกนดมคุง
    Shinohara
    Shinohara
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by Shinohara Tue May 11, 2010 7:21 pm

pori มีให้เช่าโฮสฟรีอยู่แต่ต้องถูกกฏหมาย(เว็บเราผิด)

ถ้า host ดีๆต้องเสียเงินหมดครับ

แต่ถ้าโฮสฟรีเท่าที่ผมเคยเล่นมาน่าจะ [You must be registered and logged in to see this link.] นะดีสุด

คิดๆเอาละกันแต่เว็บนี้ดีสุดแล้วล่ะ อย่าเปลี่ยนเลย รอ DB Error ก่อน
    อิอิ
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by candorasorox Tue May 11, 2010 7:43 pm

Shinohara Takeshi พิมพ์ว่า:pori มีให้เช่าโฮสฟรีอยู่แต่ต้องถูกกฏหมาย(เว็บเราผิด)

ถ้า host ดีๆต้องเสียเงินหมดครับ

แต่ถ้าโฮสฟรีเท่าที่ผมเคยเล่นมาน่าจะ [You must be registered and logged in to see this link.] นะดีสุด

คิดๆเอาละกันแต่เว็บนี้ดีสุดแล้วล่ะ อย่าเปลี่ยนเลย รอ DB Error ก่อน
    อิอิ
    เอางั้นพวกข้อมูลก็หายอ่ะดิ
    Shinohara
    Shinohara
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by Shinohara Tue May 11, 2010 8:24 pm

DB เต็มก็**หายแหล่ะครับ

ฮ่าๆ ...

ไม่รู้นะว่านี่มี backup ข้อมูลไหมถ้ามีก็ไม่หายหรอก
    สร้างเว็บบอร์ด phpbb ใหม่(โดย DB เยอะกว่าเดิมนะ) แล้วลงที่ backup เอาไว้
    น่าจะได้แต่ phpbb นี่ล่ะ ผมก็ไม่เคยทำซะด้วย

เวลาขณะนี้ Wed May 08, 2024 8:30 pm