The Anime Club & Fansub

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Join the forum, it's quick and easy

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ข้าพเจ้ายูอิค่ะ มาทำหน้าที่ปัดกวาดบอร์ดร้างแห่งนี้ ในส่วนโมดูลต่างๆ ของดใช้นะคะ เนื่องจาก คาดว่าไม่จำเป็นน่ะค่ะ

[Events:AA] การแข่งตอบปัญหา(ปวดตับ) ชิงรางวัล งวดเดือน พฤศจิกายน 2553

numiaou
    numiaou
    VIP Anime Active
    VIP Anime Active

[Events:AA] การแข่งตอบปัญหา(ปวดตับ) ชิงรางวัล งวดเดือน พฤศจิกายน  2553 Empty [Events:AA] การแข่งตอบปัญหา(ปวดตับ) ชิงรางวัล งวดเดือน พฤศจิกายน 2553

ตั้งหัวข้อ by numiaou Mon Nov 01, 2010 9:20 pm

ก็สืบเนื่องจากบอร์ด AA เงียบ(อีกแล้ว)เลยจัดกิจกรรม

ตอบปัญหาเกรียนๆ ที่ล้มเซียนได้

เป็นปัญหาที่ชวนปวดตับ ซึ่งจะมีจัดทุกเดือน

แล้วเราจะมีของรางวัลแจกให้คนที่ได้คะแนนสุงสุด ซึ่งต้องเกิน 60% ขึ้นไป ถ้าไม่มีใครเกินก็จะจัดว่าไม่มีคนชนะ

สำหรับคำถาม เดือนนี้

https://docs.google.com/fileview?id=0B7tC0c9ivIslMTAzZmRjYmMtYWQ1ZC00ODZiLWE0YTYtZjlmYjI0ZGYwYTdj&hl=en

ท่านสามารถส่งคำถามมาชิงรางวัลได้สองหนทาง
    1. ส่งตรงทางอีเมลล์ nu-m_i_a_o_u.nonsangkung@windowslive.com
    2. ส่งทางไปรษณีย์
    บ้านนู๋เหมียว
    36/331 หมู่ 6 ถนนกาญจนาภิเษก ตำบลบางรักพัฒนา อำเภอบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี 11110
    สามารถส่งภายใน 20 พฤศจิกายนนี้

รางวัล : เสื้อเว็บ 2 ตัว มูลค่าตัวละ 1XX บาท
    โชคดีค่ะทุกคน

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 7:40 pm