The Anime Club & Fansub

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Join the forum, it's quick and easy

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ข้าพเจ้ายูอิค่ะ มาทำหน้าที่ปัดกวาดบอร์ดร้างแห่งนี้ ในส่วนโมดูลต่างๆ ของดใช้นะคะ เนื่องจาก คาดว่าไม่จำเป็นน่ะค่ะ

3 posters

แนะนำเกมออนไลน์ น้องใหม่

noomomo
    noomomo
    Anime FS Member
    Anime FS Member

แนะนำเกมออนไลน์ น้องใหม่ Empty แนะนำเกมออนไลน์ น้องใหม่

ตั้งหัวข้อ by noomomo Mon Aug 16, 2010 5:05 pm

แนะนำเกมออนไลน์ สำหรับคนชอบปลูกผัก เลี้ยงสัตว์ ทำฟาร์ม ทำร้านอาหาร ร้านกาแฟ

ต้องเกม Monster Master Online ที่จะเปิดตัวให้เล่นภายในเดือนตุลาคม 2553 นี้

"Monster Master นักปั้นสัตว์เลี้ยงอันดับ 1 แห่งโลกออนไลน์"
    พูดคุย หาเพื่อน ตั้งแก๊งกับเพื่อนๆที่เล่นเกมนี้ ได้ที่ [You must be registered and logged in to see this link.]

แนะนำเกมออนไลน์ น้องใหม่ 77754
    ForADeadGiRL
    ForADeadGiRL
    Uploader
    Uploader

แนะนำเกมออนไลน์ น้องใหม่ Empty Re: แนะนำเกมออนไลน์ น้องใหม่

ตั้งหัวข้อ by ForADeadGiRL Mon Aug 16, 2010 5:18 pm

อ้าว มันเป็นเกมปลูกผัก เลี้ยงสัตว์อ่ะหรอ

หลงเชื่อมาตั้งนานว่าเป็นเกมไล่ตบมอนส์

ก็ดูชื่อเกมดิ จะให้ไม่เข้าใจผิดได้ไง -*-
    TenshiDaisuki
    TenshiDaisuki
    Demi Mod
    Demi Mod

ที่อยู่ : ที่ไหนมีมังงะและเมะ ที่นั่นก็มีเรา =w= (คุ้นๆ เนอะ)

แนะนำเกมออนไลน์ น้องใหม่ Empty Re: แนะนำเกมออนไลน์ น้องใหม่

ตั้งหัวข้อ by TenshiDaisuki Mon Aug 16, 2010 6:53 pm

never heard about this before.

Let's just try this game!

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 11:59 am