The Anime Club & Fansub

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Join the forum, it's quick and easy

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ข้าพเจ้ายูอิค่ะ มาทำหน้าที่ปัดกวาดบอร์ดร้างแห่งนี้ ในส่วนโมดูลต่างๆ ของดใช้นะคะ เนื่องจาก คาดว่าไม่จำเป็นน่ะค่ะ

TenshiDaisuki
ace_killer21
6 posters

บอร์ดเราน่าจะมีระบบขอบคุณแทนโหวตนะครับ

Moderator
    Moderator

บอร์ดเราน่าจะมีระบบขอบคุณแทนโหวตนะครับ Empty บอร์ดเราน่าจะมีระบบขอบคุณแทนโหวตนะครับ

ตั้งหัวข้อ by ace_killer21 Fri Jul 23, 2010 10:03 pm

ผมว่ามันเร็วง่ายกว่าเหมือใน JKG แต่ว่าผมก็งงบ้างเรื่อง

ผมดันเจอบ้างกระทู้มีการขอบคุณด้วยครับบ้างกระทู้ก็ไม่มี!?
    TenshiDaisuki พิมพ์ว่า:รู้สึกบอร์ดนี้มันเป็นไรไม่รู้

ผมเห็นปุ่ม thank แค่บางฟอรั่ม

บางเวลาก็ไม่เห็นเลยสักที่เดียว
    เหมือนกันเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดย ace_killer21 เมื่อ Fri Jul 23, 2010 10:29 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    Demi Mod
    Demi Mod

ที่อยู่ : ที่ไหนมีมังงะและเมะ ที่นั่นก็มีเรา =w= (คุ้นๆ เนอะ)

บอร์ดเราน่าจะมีระบบขอบคุณแทนโหวตนะครับ Empty Re: บอร์ดเราน่าจะมีระบบขอบคุณแทนโหวตนะครับ

ตั้งหัวข้อ by TenshiDaisuki Fri Jul 23, 2010 10:20 pm

รู้สึกบอร์ดนี้มันเป็นไรไม่รู้

บางเวลาก็ไม่เห็นเลยสักที่เดียว
    ForADeadGiRL
    ForADeadGiRL
    Uploader
    Uploader

บอร์ดเราน่าจะมีระบบขอบคุณแทนโหวตนะครับ Empty Re: บอร์ดเราน่าจะมีระบบขอบคุณแทนโหวตนะครับ

ตั้งหัวข้อ by ForADeadGiRL Fri Jul 23, 2010 11:18 pm

สนับสนุนความคิดของคุณเนมครับ ^^
    yukung
    yukung
    Moderator
    Moderator

ตั้งหัวข้อ by yukung Sat Jul 24, 2010 1:56 pm

TenshiDaisuki พิมพ์ว่า:รู้สึกบอร์ดนี้มันเป็นไรไม่รู้

ไม่ใช้แค่บางฟอรั่มหรอก จริงๆจะเห็นได้แค่กระทู้ของที่ตัวเองตั้งขึ้นเท่านั้น!

แล้วก็กดได้แค่1เรปเท่านั้นด้วย

ปล.ข้อมูลข้างต้นไม่ชัวร์100เปอร์เช็น เพราะทั้งหมดนี้เป็นแค่เท่าที่สังเกตุมาเฉยๆ อาจจะไม่ได้เป็นแหล่งข้อมูลที่ถูกต้อง

ปล.2 ผมว่าแบบนี้ก็ดีอยู่แล้วนะ กดลบคะแนนได้ด้วย
    goddha
    goddha
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by goddha Sat Jul 24, 2010 6:52 pm

yukung พิมพ์ว่า:

ไม่ใช้แค่บางฟอรั่มหรอก จริงๆจะเห็นได้แค่กระทู้ของที่ตัวเองตั้งขึ้นเท่านั้น!

แล้วก็กดได้แค่1เรปเท่านั้นด้วย

ปล.ข้อมูลข้างต้นไม่ชัวร์100เปอร์เช็น เพราะทั้งหมดนี้เป็นแค่เท่าที่สังเกตุมาเฉยๆ อาจจะไม่ได้เป็นแหล่งข้อมูลที่ถูกต้อง

ปล.2 ผมว่าแบบนี้ก็ดีอยู่แล้วนะ กดลบคะแนนได้ด้วย

ถูกต้องแล้วครับ !!!!
    การที่มีปุ่ม Thanks จะเห็นเฉพาะกระทู้ที่เราเป็นคนตั้ง
    เมื่อกดแ้ล้วกระทู้นั้นจะเป็นสีไฮไลต์ต่างจากกระทู้อื่นๆ
    ส่วนที่ต้องการกดอย่างอื่นแทนการโหวตนั้น ผมเคยลองดูเมื่อหลายเดือนมาแล้ว
    แต่ไม่มีระบบอื่นเลยครับ (คงต้องดูว่าแอดมินทาเคชิจะรู้ระบบอื่นใหม)
    ในเว็บอื่นๆในโฮสต์เดียวกันก็ด้วยนะครับ ผมยังไม่เคยเห็นระบบอื่นเลย
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

ARM
    ARM
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by ARM Sat Jul 24, 2010 8:51 pm

นั่นสินะ เาอะไรกับของฟรี

แต่ตังที่จะเช่าโฮส ผมเอาไปใช้ซื้อโทระโดระหมดแล้วนะ
    Demi Mod
    Demi Mod

ที่อยู่ : ที่ไหนมีมังงะและเมะ ที่นั่นก็มีเรา =w= (คุ้นๆ เนอะ)

ตั้งหัวข้อ by TenshiDaisuki Sat Jul 24, 2010 10:45 pm

ผมยังมีอีกเรื่องที่จะบอก

บางช่วงเวลาผมจะเห็น

ปุ่ม แจ้ง mod ลบกระทู้ กับอีกปุ่ม ล็อกโพสไม่ให้แก้

ปุ่มแรกผมใช้ได้ แต่อีกอันกดแล้วไม่ได้

ยังงงๆ ว่า ทำไมหว่า ?

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 5:23 pm