The Anime Club & Fansub

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Join the forum, it's quick and easy

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ข้าพเจ้ายูอิค่ะ มาทำหน้าที่ปัดกวาดบอร์ดร้างแห่งนี้ ในส่วนโมดูลต่างๆ ของดใช้นะคะ เนื่องจาก คาดว่าไม่จำเป็นน่ะค่ะ

menoskun
gunkun444
6 posters

สวัสดีครับสมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ

gunkun444
    gunkun444
    Anime FS Member

สวัสดีครับสมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ Empty สวัสดีครับสมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ

ตั้งหัวข้อ by gunkun444 Mon May 31, 2010 1:34 pm

ชื่อ กัน นะครับ
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ [You must be registered and logged in to see this image.]

kaimuk พิมพ์ว่า:เอ่? เค้ามีกระทู้แนะนำตัวอันเดิมอยู่แล้วไม่ใช่หรอครับ? มาตั้งอันใหม่ทำไมอ่า :?:

กำ~
    ขอโทษครับพอดีไมเห็น :P

แก้ไขล่าสุดโดย gunkun444 เมื่อ Mon May 31, 2010 4:17 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    menoskun
    menoskun
    Admin
    Admin

สวัสดีครับสมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ Empty Re: สวัสดีครับสมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ

ตั้งหัวข้อ by menoskun Mon May 31, 2010 3:03 pm

อะดีค่ะ เค้าชื่อ "ซู" ผู้หญิงเเท้ 100% นะจ๊ะ
    goddha
    goddha
    Admin
    Admin

สวัสดีครับสมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ Empty Re: สวัสดีครับสมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ

ตั้งหัวข้อ by goddha Mon May 31, 2010 3:23 pm

อ้า ชื่อ "กัน" เหรอ
    ชื่อเหมือนผมเลยครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    kaimuk
    kaimuk

ตั้งหัวข้อ by kaimuk Mon May 31, 2010 4:12 pm

เอ่? เค้ามีกระทู้แนะนำตัวอันเดิมอยู่แล้วไม่ใช่หรอครับ? มาตั้งอันใหม่ทำไมอ่า :?:

เอาเป็นว่ายินดีต้อนรับละกันนะครับสมาชิกใหม่ (มาหลังผม1วัน= =)

แก้ไขล่าสุดโดย kaimuk เมื่อ Wed Jun 02, 2010 5:26 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    humanzolo
    humanzolo
    Moderator
    Moderator

ตั้งหัวข้อ by humanzolo Mon May 31, 2010 8:12 pm

ยินดีต้อนรับครับ เข้ามาแล้วก็อยู่นานๆ ละก็ห้ามเกรียนด้วยนะครับ :P
    menoskun พิมพ์ว่า:อะดีค่ะ เค้าชื่อ "ซู" ผู้หญิงเเท้ 100% นะจ๊ะ
    พี่ซู Usoda!!!
    TenshiDaisuki
    TenshiDaisuki
    Demi Mod
    Demi Mod

ที่อยู่ : ที่ไหนมีมังงะและเมะ ที่นั่นก็มีเรา =w= (คุ้นๆ เนอะ)

ตั้งหัวข้อ by TenshiDaisuki Mon May 31, 2010 8:30 pm

hello,there!!

We're proudly to welcome you to this great webboard!

So,one thing that I want you to do... is

Be a good guy and try not to break our rules. (There's no reason about this,
    but,if you don't do this. You can easily get banned.)

P.S. I just can't follow those rules too. 55+
    menoskun
    menoskun
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by menoskun Tue Jun 01, 2010 12:03 am

humanzolo พิมพ์ว่า:ยินดีต้อนรับครับ เข้ามาแล้วก็อยู่นานๆ ละก็ห้ามเกรียนด้วยนะครับ :P
    menoskun พิมพ์ว่า:อะดีค่ะ เค้าชื่อ "ซู" ผู้หญิงเเท้ 100% นะจ๊ะ
    พี่ซู Usoda!!!

เเหมๆ ทำไมต้องว่าเค้าด้วยอะ เค้าก็เเค่.....

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 12:19 pm