The Anime Club & Fansub

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Join the forum, it's quick and easy

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ข้าพเจ้ายูอิค่ะ มาทำหน้าที่ปัดกวาดบอร์ดร้างแห่งนี้ ในส่วนโมดูลต่างๆ ของดใช้นะคะ เนื่องจาก คาดว่าไม่จำเป็นน่ะค่ะ

Shinohara
TenshiDaisuki
menoskun
GiFiN
8 posters

เรื่อง รับ สมัคร Uploader

GiFiN
    GiFiN
    Uploader
    Uploader

เรื่อง รับ สมัคร Uploader Empty เรื่อง รับ สมัคร Uploader

ตั้งหัวข้อ by GiFiN Fri May 14, 2010 7:34 pm

เอ่อ คือ พอ ดี เห็น ตัว วิ่ง ๆ ๆ ด้าน บน แล้ว อ่าน

อยาก จะ มา แสดง ความ คิด เห็น น่ะ

......

ก็ คือ เรื่อง ขอ อนิเมะ จาก ทาง FS น่ะ ผม จะ เป็น คน จัด การ ให้ เอง ครับ

พอ ขอ ได้ แล้ว ผม ก็ จะ ส่ง ลิงค์ ไป ให้ นัก อัพ คน อื่น ๆ เพื่อ โหลด เรื่อง นั้น เข้ามา เครื่อง ของ ตัว เอง

แล้ว ก็ จะ มา แบ่ง กัน ว่า ใคร จะ อัพ ตอน ไหน ๆ ๆ ( ช่วย ๆ กัน อัพ จะ ได้ เสร็จ เร็ว ๆ ) เป็น เรื่อง ๆ ไป

ปล . อยาก ได้ คน ที่ ไว้ ใจ ได้ และ มี ความรับ ผิด ชอบ ซื่อสัตย์ หน่อย นะ ครับ เพราะ ถ้า ขอ เมะ เขา มา แล้ว ทำ หลุด ไป m thai
    คน ขอ FS จะ โดน ว่า ครับ และ อาจจะ โดน แบน ได้

.... แล้ว ถ้า อยาก เอา ไป แจก เว็บ อื่น ให้ มา ปรึกษา กัน ก่อน ว่า ดี ไหม

ขอบ คุณ ครับ

menoskun พิมพ์ว่า:เออ ใช่ๆ เห็นด้วย ไอ้นพ จะทำไรปรึกษากันบ้างนะเฟ้ย

ฮ่ะ ๆๆ .. นพ ก็ แค่ ผม ทำงาน คน เดียว ก็ เลย อยาก หา คน มา ช่วย น่ะ

Shinohara Takeshi พิมพ์ว่า:นี่!!!

เปลี่ยนกระทู้เดี๋ยวนี้เลย

เปลี่ยนชื่อกระทู้เป็นเป็นรับสมัครเลย

เราให้นายจัดการเองเลย

เอากระทู้นี้เป็นกระทู้รับสมัครเลย อธิบายไปว่ามีหน้าที่ยังไงแล้ว PM ไปหานายเลย

^^

ตก ลง เอา ยัง ไง ครับ

ก็ เห็น ตัว วิ่ง ๆ บอก ว่า ให้ ไป บอก นพ งง เอา ให้ แน่ ๆ ๆ ครับ

แก้ไขล่าสุดโดย GiFiN เมื่อ Fri May 14, 2010 7:50 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
    menoskun
    menoskun
    Admin
    Admin

เรื่อง รับ สมัคร Uploader Empty Re: เรื่อง รับ สมัคร Uploader

ตั้งหัวข้อ by menoskun Fri May 14, 2010 7:39 pm

เออ ใช่ๆ เห็นด้วย ไอ้นพ จะทำไรปรึกษากันบ้างนะเฟ้ย
    Demi Mod
    Demi Mod

ที่อยู่ : ที่ไหนมีมังงะและเมะ ที่นั่นก็มีเรา =w= (คุ้นๆ เนอะ)

เรื่อง รับ สมัคร Uploader Empty Re: เรื่อง รับ สมัคร Uploader

ตั้งหัวข้อ by TenshiDaisuki Fri May 14, 2010 7:43 pm

แถบข้างบน เขียนว่า "รับสมัครนักอัพโหลด "เกม" นี่ครับ ทำไมต้องมีรหัสเข้าเว็ปอนิเม?

555+ (บอร์ดเรา Fail เยอะแยะได้ใจ โดยเฉพาะประกาศโดยพี่นพ 555+)
    Shinohara
    Shinohara
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by Shinohara Fri May 14, 2010 7:46 pm

นี่!!!

เปลี่ยนกระทู้เดี๋ยวนี้เลย

เปลี่ยนชื่อกระทู้เป็นเป็นรับสมัครเลย

เราให้นายจัดการเองเลย

เอากระทู้นี้เป็นกระทู้รับสมัครเลย อธิบายไปว่ามีหน้าที่ยังไงแล้ว PM ไปหานายเลย

^^
    candorasorox
    candorasorox
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by candorasorox Fri May 14, 2010 8:47 pm

ถึงเเม้บอกว่าผมทำใรไม่ปรึกษา เเต่ก็ปรีกษากันด้วย นะไม่ใช่ ทำสุมสี่สุมห้า นะ
    เรารอใคร pm่อนเเล้ว ทำการสอบเเล้วก็ ให้ทุกคนลงมติ okมั้ย
    yukung
    yukung
    Moderator
    Moderator

ตั้งหัวข้อ by yukung Fri May 14, 2010 8:55 pm

ตรงประกาศตัววิ่งๆเค้าบอกว่าต้องเป็นคนใหญ่คนโตในเว็บแจกเมะเว็บอื่นด้วยอะ

แบบนี้จะมีคนมาสมัครหรอ??
    GiFiN
    GiFiN
    Uploader
    Uploader

ตั้งหัวข้อ by GiFiN Fri May 14, 2010 11:08 pm

yukung พิมพ์ว่า:ตรงประกาศตัววิ่งๆเค้าบอกว่าต้องเป็นคนใหญ่คนโตในเว็บแจกเมะเว็บอื่นด้วยอะ

แบบนี้จะมีคนมาสมัครหรอ??

เรื่อง ขอ เครดิต จาก FS ผม จัด การ ให้ เอง ครับที่ เหลือ คือ ช่วย ผม อัพ อย่าง เดียว ครับ

candorasorox พิมพ์ว่า:ถึงเเม้บอกว่าผมทำใรไม่ปรึกษา เเต่ก็ปรีกษากันด้วย นะไม่ใช่ ทำสุมสี่สุมห้า นะ
    เรารอใคร pm่อนเเล้ว ทำการสอบเเล้วก็ ให้ทุกคนลงมติ okมั้ย

งืม ๆ ๆ *

ถูก ต้อง *

แล้ว ค่อย มา ประ ชุม กัน อีก ครั้ง ว่า จะ เอา ดี ไหม น่า ไว้ใจ หรือ ป่าว

ok จบ

hulazaza พิมพ์ว่า:อ่า....
    ใช่ๆ

คนที่เป็น ม๊อดของกลถ่มสามารถจัดการชวนใครก็ได้ให้เข้ากลุ่ม
    อย่างช่น กลุ่มอัพโหลดเดอร์ ตั้นเป็นม๊อดกลุ่มใช่ปะ?
    ก็ประกาศรับสมัคร(สอบหน่อยก็ดี เน็ตเร็วเท่าไหร่.ฯลฯ)

อ่า...
    ถ้าไม่ได้ยังไงบอกผมหรือ คุณนพ หรือท่านทาเคชิก็ได้...

อืม ๆ ก็ ดี เหมือน กัน ครับ เดียร์

yukung พิมพ์ว่า:ให้ผมช่วยเอามั้ย เพราะถ้าแค่อัพก็พอไหวอยู่

เน็ต8เม็กคงได้นะ

เดี่ยวPMไปให้พี่นพละกัน

ดี ครับ

ดี เลย เดี๋ยว ผม จะ ส่ง ลิงค์ ไป ให้ ล่ะ กัน ว่า ไกโตะ จา อัพ กี่ ตอน อะไร ประมาณ นี้

แก้ไขล่าสุดโดย GiFiN เมื่อ Sat May 15, 2010 11:33 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
    hulazaza
    hulazaza
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by hulazaza Sat May 15, 2010 10:24 am

อ่า....
    ใช่ๆ

คนที่เป็น ม๊อดของกลถ่มสามารถจัดการชวนใครก็ได้ให้เข้ากลุ่ม
    อย่างช่น กลุ่มอัพโหลดเดอร์ ตั้นเป็นม๊อดกลุ่มใช่ปะ?
    ก็ประกาศรับสมัคร(สอบหน่อยก็ดี เน็ตเร็วเท่าไหร่.ฯลฯ)

อ่า...
    ถ้าไม่ได้ยังไงบอกผมหรือ คุณนพ หรือท่านทาเคชิก็ได้...
    yukung
    yukung
    Moderator
    Moderator

ตั้งหัวข้อ by yukung Sat May 15, 2010 9:13 pm

ให้ผมช่วยเอามั้ย เพราะถ้าแค่อัพก็พอไหวอยู่

เน็ต8เม็กคงได้นะ

เดี่ยวPMไปให้พี่นพละกัน

ดี ครับ

ดี เลย เดี๋ยว ผม จะ ส่ง ลิงค์ ไป ให้ ล่ะ กัน ว่า ไกโตะ จา อัพ กี่ ตอน อะไร ประมาณ นี้
    งั้นช่วยส่งลิงค์มาภายในวันนี้นะครับ จะได้โหลดแล้วอัพพรุ่งนี้ตอนไปเรียน

เอาประมาณ4-5ตอนละกัน ถ้าเหลือเยอะก็มาสัก7-8ตอนก็ได้

แก้ไขล่าสุดโดย yukung เมื่อ Sun May 16, 2010 9:18 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง
    JesterEP9
    JesterEP9
    Rainbow Loli
    Rainbow Loli

ตั้งหัวข้อ by JesterEP9 Sun May 16, 2010 7:09 am

อยากอัพมั่ง แต่ไม่รู้อัพยังไง

ก็เปิดคอมไว้ว่างๆ (พักนี้ไม่ค่อยได้ทำอะไร)
    Demi Mod
    Demi Mod

ที่อยู่ : ที่ไหนมีมังงะและเมะ ที่นั่นก็มีเรา =w= (คุ้นๆ เนอะ)

ตั้งหัวข้อ by TenshiDaisuki Mon May 17, 2010 9:03 am

JesterEP9 พิมพ์ว่า:อยากอัพมั่ง แต่ไม่รู้อัพยังไง

ก็เปิดคอมไว้ว่างๆ (พักนี้ไม่ค่อยได้ทำอะไร)

ไม่รู้จริงอะ!!

วิธีอัพ

ไปหา Hosting ดีๆ เช่น [You must be registered and logged in to see this link.]

แล้วในนั้นมันจะบอกวิธีการอัพครับ ไม่ยากเท่่าไหร่ ลองดู :cheers:

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 5:35 am